சமீப பதிவுகள்

கண்ணோட்டம்

இவர்கள்தாம் பகைவர்கள்; ஆகவே இவர்களிடம் நீர் எச்சரிக்கையாக இருப்பீராக; அல்லாஹ் இவர்களை அழித்து விடுவான்; இவர்கள் (சத்தியத்திலிருந்து) எங்கு செல்கின்றனர்?

இவர்கள்தாம் பகைவர்கள்; ஆகவே இவர்களிடம் நீர் எச்சரிக்கையாக இருப்பீராக; அல்லாஹ் இவர்களை அழித்து விடுவான்; இவர்கள் (சத்தியத்திலிருந்து) எங்கு செல்கின்றனர்

“இவர்கள்தாம் (உம்) பகைவர்கள்; ஆகவே இவர்களிடம் நீர் எச்சரிக்கையாக இருப்பீராக; அல்லாஹ் இவர்களை அழித்து விடுவான்; இவர்கள் (சத்தியத்திலிருந்து) எங்கு செல்கின்றனர்?” [முனாபிகுன்: 4]

சென்ற 13/12/2017 அன்று ஐன்பத்தி ஐந்து இஸ்லாமிய நாடுகளின் தலைவர்கள் துருக்கி தலைநகரமான இஸ்தான்புலில் ஒன்று கூடி அமெரிக்க அதிபர் டிரம்ப் அல் குதுசை (ஜெருசலேத்தை) யூதர்களின் தலைநகரமாக அங்கீகரித்ததை எதிர்த்து அறிக்கைகளும் எதிர்ப்புகளையும் வெளியிட்டனர். இவர்கள் அனைவரும் காலனியாதிக்க காபிர்களின் கைகூலியாக இருந்தும், அவர்களின் இஸ்லாத்திற்கு எதிரான போரில் கருவிகளாக இருந்தும், முஸ்லிம்கள் தங்களுடைய வாழ்க்கையை மீண்டும் இஸ்லாமிய வாழ்க்கைமுறையின் பக்கம் திரும்பவதை தடுத்தும் வருகின்றனர். இதனடிப்படையில்தான் குப்பார்களின் நலன்களை பாதுகாக்கவும் , நம்முடைய வளங்களை சுரண்டவும் , நம்முடைய நிலங்களை காலனியாதிக்கம் செய்யவும் இவர்கள் இவ்வாறான எதிர்ப்பலைகளையும் கண்டனங்களையும் தெரிவித்திருக்கின்றனர்.

இவர்களின் கருத்துக்களை பார்க்கும் பொழுது, இவர்கள் சர்வதேச சட்டத்தின் அடிப்படையில் கிழக்கு ஜெருசலத்தை பலஸ்தீன தலைநகரமாக கோரிக்கை விடுவதை நிறுத்தி விட்டார்கள் என்பது தெரிய வருகின்றது!

இவர்கள் கூறும் சர்வதேச சட்டங்கள் என்பது காலனியாதிக்க காபிர்களால் வரையருக்கப்பட்டதாகும். கிலாபாவின் வீழ்ச்சிக்கு பிறகு முஸ்லிம் உம்மத்தை அழிப்பதற்காகவும் காலனியாதிக்க சக்திகளின் ஆதயாத்திற்காகவும் மட்டுமே இது உருவாக்கப்பட்டதாகும்.

அல்லாஹுவுடைய சட்டத்திற்கு எதிராகவும் அவனுடைய தூதருக்கு எதிராகவும் சண்டையிட மேலும் குப்ருடைய சட்டத்தை புனிதப்படுத்தவுமே குப்பார்கள் முஸ்லிம் நிலங்களை ஐன்பத்தி ஐந்து நாடுகளாக பிரித்துள்ளனர்! இச்செயல் மூலம், இதன் ஆட்சியாளர்கள் தங்களின் எஜமானர்களான காலனி நாடுகளுக்கு உண்மையான விசுவாசத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்.
இவர்கள் உருவாக்கியிருக்கும் Islamic cooperation என்ற அமைப்பின் உண்மையான சுலோகனை புரிந்து கொண்டாலே போதும், முஸ்லிம்கள் ஒற்றுமை பெற ஒரே தலைமையின் கீழ் ஒரே நாடாக இருக்க வேண்டும் என்பதை புரிந்து கொண்டிருப்பார்கள்.

நபி (ஸல்) அவர்கள் கூறியதாக முஸ்லிமில் வரக்கூடிய ஹதீசின் படி
«إِذَا بُويِعَ لِخَلِيفَتَيْنِ، فَاقْتُلُواالْآخَرَ مِنْهُمَا»“
“இரண்டு கலீபாக்களுக்கு பையத் கொடுக்கப்பட்டால் இரண்டாவது கொடுக்கப்பட்டவரை கொன்று விடுங்கள் ”

«سَتَكُونُ هَنَاتٌ، وَهَنَاتٌ، فَمَنْ أَرَادَ أَنْ يُفَرِّقَ بَيْنَأَمْرِ الْمُسْلِمِينَ وَهُم جَمِيعٌ فَاضْرِبُوهُ بِالسَّيْف كَائِنًا مَنْ كَانَ»
மேலும் கூறினார்கள் “குழப்பம் நிறைந்த ஒரு காலம் வரும், அப்பொழுது யார் முஸ்லிம்களின் ஒற்றுமையை பிரிக்க நினைக்கிறாரோ அவரை கொன்று விடுங்கள், அவர் யாராக இருந்தாலும் சரியே”

”«مَنْ أَتَاكُمْ وَأَمْرُكُمْ جَمِيعٌعَلَى رَجُلٍ وَاحِدٍ يُرِيدُ أَنْ يَشُقَّ عَصَاكُمْ أَوْ يُفَرِّقَ جَمَاعَتَكُمْ فَاقْتُلُوهُ»
“நீங்கள் ஓரே மனிதரின் (இமாம், தலைவர் ) கீழ் ஒன்று பட்டிருக்கும்போழுது எவர் உங்களை பிரிக்க முற்படுகிறாரோ அவரை கொன்று விடுங்கள்”

இமாம் நவவி அவர்கள் ‘ஷராஹ் முஸ்லிமி’ ல் இதை பற்றி கூறியிருப்பதாவது,

‘’யார் இமாமிற்கு எதிராக செல்கிறாரோ, அல்லது முஸ்லிம்கள் மத்தியில் பிளவு ஏற்படுத்துபவாரோ, அவருடன் போர் செய்ய விடப்பட்ட கட்டளையாகும் இது. அல்லது அவரை தடுக்க இடப்பட்ட கட்டளையாகும். அப்படி அவர் தடுக்கப்படவில்லை என்றால் அவருடன் போர் புரிய வேண்டும். அவரை கொன்றால்தான் கேடு அக்கற்றப்படுமென்றால் அவர் கொல்லப்பட வேண்டும். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட இமாம்களோ அல்லது கலிபாக்களோ இருக்க கூடாதென்பதற்கு மேலே கூறப்பட்ட ஹதீசே ஆதாரமாகும். இது ஏனெனில் (இரண்டு இமாம் இருப்பது) பிரிவினை, குழப்பம் அருள் மறைவது போன்றவைகளுக்கு காரணமாக இருக்கின்றது. இதில் எல்லோரும் ஒருசேர கருத்து கொண்டுள்ளனர். உலமாக்கள் இரண்டு கலிப்பாக்கள் ஒரே நேரத்தில் இருக்க கூடாது என்பதில் ஒரே கருத்தை கொண்டுள்ளனர்.”

தலைவர்களே! ஆட்சியாளர்களே! இப்பொழுது கூறுங்கள் எந்த சட்டம் நீங்கள் தேர்ந்தெடுப்பீர்கள்? அல்லாஹ்வுடைய சட்டமா அல்லது அல்லாஹ்வுடைய எதிரிகளின் சட்டமா? பாலஸ்தீன நிலத்தில் அதிகமானதை யூதர்களிடம் கொடுத்து அமைதி பேச்சு வார்த்தை நடத்துவது அல்லாஹ்வுடைய சட்டத்தில் அனுமதிக்க பட்டதா என்ன ?!முஸ்லிம் நாடுகளை பல கூறுகளாக பிளப்பது அல்லாஹ்வுடைய சட்டத்தில் அனுமதிக்கப்பட்டதா என்ன ? முஸ்லிம்களுக்கு ஒற்றுமை தேவையில்லையா என்ன.? இந்த உம்மத் ஒரே அரசாக (நாடாக) ஒன்று சேர்ந்தால், எல்லா துறைகளிலும் இவ்வரசே முதன்மை அரசாக இருக்கும், மற்ற எல்லா நாடுகளும் இவ்வரசை திருப்தி படுத்தவே முற்படும். இதை நீங்கள் நன்றாகவே அறிவீர்கள். அமெரிக்காவாக இருந்தாலும் சரி அல்லது மற்ற நாடுகளாக இருந்தாலும் சரி, இவ்வரசிற்கு எதிராக எந்த முடிவையும் எடுக்க முற்படாது. யூத அரசிற்கு அங்கீகாரம் அளிப்பதும் இதிலடங்கும்.

முஸ்லிம்களே:

இங்கு டிரம்ப் ஜெருசலேத்தை யூதர்களின் தலைநகராக அறிவித்தது விஷயமல்ல, மாறாக முஸ்லிம் ஆட்சியாளர்கள் உஸ்மானிய கிலாபாத்தின் தலைநகரமான இஸ்தான்புலில் கூடி இன்று பாலஸ்தீனம் என்று சொல்லகூடிய காசா மற்றும் மேற்கு கடற்கரையின் தலைநகரமாக கிழக்கு ஜெருசலத்தை அறிவிக்க வேண்டும் என்ற கருத்துதான். இதிலிருந்து அவர்கள் மேற்கு ஜெருசலத்தை யூத அரசிற்கு உரியது என அங்கீகரித்து விட்டனர்!. உண்மை என்னவெனில் ஜெருசலம் மற்றும் பாலஸ்தீனத்தில் உள்ள எல்லா நகரமும் கிராமமும் கியாம நாள் வரை இஸ்லாமிற்கு சொந்தமான கராஜ் நிலமாகும். இந்நிலம் முஸ்லிம் ராணுவத்தால் மீட்கப்பட வேண்டும், யூத அரசு கலைக்கப்பட வேண்டும். அரசியல் பேச்சு வார்த்தையோ, குறுகிய அல்லது நீண்ட ஒப்பந்தங்களோ பாலஸ்தீன மக்களை உயர்த்தாது, பலஸ்தீனத்தை விடுவிக்கவும் செய்யாது. மாறாக பயிற்சி பெற்ற, கண ஆயுதங்கள், போர் விமானங்கள் பீரங்கிகள் கொண்ட தேர்ச்சி மிக்க இஸ்லாமை பற்றி பிடிக்கும் ராணுவ படை மட்டுமே இதனை மீட்க முடியும்.

முஸ்லிம்களே

இவ்வட்சியாளர்கள் யூத அரசை அங்கீகரித்து அதனுடன் அமைதி ஒப்பந்தம் செய்து, மேற்கு கடற்கறையிலும் காசாவிலும் இருக்கும் பாலஸ்தீன மக்களுக்கு கிழக்கு ஜெருசலேத்தை கொடுப்பதன் மூலம் இவர்கள் உம்மத்தின் எதிரிகளின் கட்டளைகளையே நிறைவேற்றுகின்றனர். சில ஆட்சியாளர்கள் யூத அரசை அங்கீகரித்து அதன் கொடிகளையும் அங்கீகரித்து கைரோ அங்காரா அம்மான் போன்ற நகரங்களில் வெளிப்படையாக பறக்க விட்டிருக்கின்றனர். இன்னும் சிலர் மறைமுகாக அந்நாட்டை அங்கீகரித்துள்ளனர்.

முஸ்லிம்களே

இவாட்சியாளர்கள் ஷாம் எமன் லிபியா எகிப்து துனிசியா மற்றும் பல நாடுகளில் உங்களுக்கு எதிராக அக்கிரமங்கள் செய்து வருகின்றார்கள். உங்களை இரும்பு கரம் கொண்டு ஆட்சி செய்து வருகின்றார்கள். அல்லாஹ்வின் சட்டத்திற்கு நீங்கள் கட்டுப்பட அவர்கள் தடுக்கிறார்கள்.அவர்களின் பொய்களை நம்பாதீர்கள். அவர்களின் அநீதத்திற்கு துணையும் போகாதீர்கள். அவர்களின் பேச்சுக்களை கேட்காதீர்கள் அவர்களுக்கு கட்டுபடவும் செய்யாதீர்கள்.

முஸ்லிம்களே

இவ்வாட்சியாலர்களின் மீது எந்த நம்பிக்கையும் இல்லை.
யூத அரசிற்கு எதிராக வெளிப்படையாக யார் சமாதானம் காண்பிக்கிறாரோ அவர் முனாபிக் ஆவார். அவர்களுடன் சுமூகமாக உறவு வைக்க மாட்டோம் என்று வெறும் வாய் வார்த்தையால் கூருபவர்களும் முனாபிக்குகளே.

அவர்கள் அல்லாஹ்விற்கும் அல்லாஹ்வுடைய தூதருக்கும் துரோகம் இளைத்துவிட்டார்கள். உங்களுடைய ராணுவ படைகளை அவர்களின் ஆட்சியை தக்கவைத்து கொள்ளவும் காலனியாதிக்க சக்திகளின் நலன்களை பாதுகாக்கவுமே பயன்படுத்திகிறார்கள் அவர்கள் உங்களுடைய படைகளை அல்லாஹ்வுடைய பாதையில் போரிடவோ, ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட இஸ்லாமிய நிலங்களை மீட்கவோ, இஸ்லாமை பரப்பவோ உபயோகம் செய்ய வில்லை. அவர்கள் மீது எந்த நம்பிக்கையும் இல்லை. அல்லாஹ்வின் மீதுண்டான நம்பிக்கையுடன், இக்கொடிய ஆட்சியாளர்களை நீக்கி, அவர்கள் உங்களை கட்டுபடுத்துவதிலிருந்து உங்களை மீட்டு, நேர்வழி பெற்ற கிலாபா ராஷிதாவின் மூலம் ஒன்று பெரும் பொறுப்பு உங்களிடம் தான் இருக்கின்றது. முஸ்லிம் ராணுவத்தின் தலைவர்களே! இப்பேர்பேற்ற ருபைய்விதா(ஆளுமையில்லாத) ஆட்சியாளர்கள் துரோகம் செய்து கொண்டும் காபிர்களுக்கு அவர்கள் அப்படியே அடிபணியும் நிலையிலும் நீங்கள் அமைதியாக இருப்பதை பற்றி வானங்களையும் பூமியும் படைத்து பரிபாலிக்கும் அல்லாஹ்விடம் (சுபு) என்ன கூற போகிறீர்கள்?!. மார்க்க அறிஞர்களே உலமாக்களே, நீங்கள் தாம் நபிமார்களின் வாரிசுதாரர்கள். அநியாயக்கார ஆட்சியாளர்களுக்கு எதிராக குரல் கொடுப்பதும் ஹக்கை தெளிவாக எடுத்துரைப்பதும், அல்லாஹ் (சுபு) சட்டத்தை முழுமையாக நடைமுறைபடுத்த அரை கூவல் விடும் தலைமைத்துவ பொறுப்பும் உங்களின் பொறுப்பாகவே இருக்கின்றது. இங்கு முக்கியத்துவம் ஆக்கிரமிப்பு செய்யப்பட நிலங்களை மீட்பது மட்டுமல்ல மாறாக அல்லாஹ் கடமையாக்கிய ஜிஹாது மூலமாக இஸ்லாத்தை உலகிற்கு எடுத்து செல்வதுமாகும்.

யா அல்லாஹ் ! நீ வாக்களித்த இஸ்திக்லாபை (கிலாபா வருவதை) எங்களுக்கு தந்தருள்வாயாக. அதன் மூலம் ஆதிக்கமும் ஆற்றலையும் எங்களுக்கு தந்தருள்வாயாக. எங்களுக்கு உதவி செய்ய கூடிய அதிகாரமுள்ள மக்களை எங்களுக்கு ஏற்படுத்தியருள்வாயாக. எங்களை பைத்துல் முகத்தஸை மீட்கக்கூடிய ஆற்றலை தந்தருள்வாயாக. யூத அரசிடமிருந்து அதனை தூய்மை படுத்துவாயாக.

Dr. Osman Bakhach

Comments are closed.