சமீப பதிவுகள்

உம்மத்தின் படைகளை நகர்த்தி யூத சக்தியை வேரோடு நீக்குவதன் மூலம் படுகொலைகளை நிறுத்தி, முஸ்லிம்களுக்கு விடுதலையும் நிலத்தின் முழு உரிமையும் திரும்ப வழங்க முடியும்

கடந்த மாதம் “Earth Day” என்ற நாளில் தன் இடத்தை திரும்ப கேட்கும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட ஆயுதம் இல்லாத முஸ்லிம்களை யூத அரசு செய்த கொடூர தாக்குதலில் 10க்கும் மேற்பட்டோர் கொல்லப்பட்டனர் நூற்றுக்கணக்கான மக்கள் காயமடைந்தனர். யூதர்கள் மக்களுக்கு அச்சுறுத்தல்கள் தந்தபோதிலும், ஆயிரக்கணக்கானவர்கள் பாலஸ்தீனிய யூத ஆக்கிரமிப்பை சட்டபூர்வமாக்குகின்ற தவறான உடன்படிக்கைகளை நிராகரித்தது, அவை எதிர்த்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு தங்களது நேர்மையையும் தைரியத்தையும் வெளிப்படுத்தினர்.

பாலஸ்தீனிய ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் அதன் மக்களுக்கு எதிராக நடக்குகின்ற தொடர்ச்சியான குற்றங்களும், பரகத்தான நிலத்தில் ஓடும் முஸ்லிம்களின் துய்மையான இரத்தம் பாலஸ்தீனிய ஆட்சியாளர்கள் மற்றும் அதன் தலைவர்களுக்கு மீதான அவமானமாகும். ஏனெனில் இவர்கள் தான் ஆக்கிரமிப்புக்கு சமரசம் செய்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி, பாலஸ்தீனத்தின் பெரும்பகுதியை யூதர்கள் எடுத்துக் கொள்ளுவதை சட்டபூர்வமாக்கி கொடுத்தவர்கள்.ஆக்கிரமிப்பின் காரணத்தால் பாலஸ்தீனிய மக்கள் சிந்தும் இரத்தம் அதிகரித்தது, மேலும் தன் மிருகத்தனத்தையும், பெருமையையும் அதிகரிக்கும் விதத்தில் நிலங்கள் மற்றும் புனிதஸ்தலங்களின் அடையாளத்தை இந்த அரசு தான் யூத மதரீதிய மாற்றியது.

பாலஸ்தீனத்தை திரும்பிடக்கோரி அங்குள்ள இயக்கங்கள் நடத்தும் போராட்டங்களில் அவர்களின் கோரிக்கையானது, “முஸ்லிம்களை இழிவுப்படுத்தாமல், ஆயுதங்களை வைத்து ஆக்கிரமிப்பு செய்யாமல் முழு பாலஸ்தீன நிலத்தை கண்ணியமான முறையில் முஸ்லிம்களிடம் திருப்பிக்கொடுக்கபட வேண்டும்” என்பதாகும். இந்த கோரிக்கையின் வாதம் யூத நிறுவனம் அங்கீகரிக்கப்பட்ட விஷயத்தில் இணைக்கப்பட்டுள்ளதோடு 1948ல் சட்டபூர்வமான தனது ஆக்கிரமிப்பையும் சார்ந்துள்ளது. இவ்விரண்டு விஷயங்கள் தான் முஸ்லிம்களுக்கு துரோகத்தை இழைத்த ஒரு அரசியல் ஏமாற்றமாகும்.

பாலஸ்தீனத்தை சில மணிநேரங்களிலேயே மீட்டு அதன் மக்களிடம் திருப்பிக்கொடுக்கும் திறன் முஸ்லிம் உம்மத்திடமுள்ளது. ஏனெனில் அதனிடம் ஜிஹாதின் கொள்கையும் அல்லாஹ்வுக்காக ஷஹீதாகும் உணர்வும் அடிப்படையாகவே உள்ளது. யூத நிறுவனத்தை நோக்கி அதை நசுக்கி அதன் இருப்பிருந்து துடைக்க காத்திருக்கும் ஆயுதங்கள் மற்றும் ஆர்வமுள்ள வலிமையான படைகள் உம்மத்திடம் உள்ளன.

இவர்களால் மட்டும் தான் இந்த நிலத்தையும் புனித பைதுல் மக்திஸையும் விடுவித்து அதன் கண்ணியத்தை இஸ்லாமிய அதிகாரத்துடன் இணைத்து, “திரும்ப பெறுகின்ற உரிமை” யின் உண்மையான அர்த்தத்தை உலகத்துக்கு காண்பிக்க முடியும். ஆனால் இதன் ஆட்சியாளர்களும் பாலஸ்தீனிய ஆணையம் (PA) மற்றும் அவற்றைப் பின்பற்றுபவர்களும் பாதுகாப்பற்ற இந்த மக்களை ஆக்கிரமிப்பின் குண்டுகளை தன் மார்புகளில் வாங்க விட்டுவிட்டு, படைகளை தங்களது முகாம்களில் சங்கிலிகளால் கட்டி வைத்துள்ளன. மேலும் முஸ்லிம்களை தாக்கி அமெரிக்காவிற்கும் மேற்கத்தியர்களுக்கும் சேவை செய்வதற்காகவே அவர்களை பயன்படுத்துகிறார்கள்.

ஆக்கிரமிப்பின் குற்றங்களுக்கு துருக்கி, எகிப்து, ஜோர்டான் மற்றும் பிற ஆட்சியாளர்கள் தெரிவிக்கும் கண்டனம் ஒரு அரசியல் ஏமாற்றமாகும். இவர்கள் பாலஸ்தீன மக்களை கொல்லும் யூதர்களின் உண்மையான நண்பர்கள் ஆவார்கள் மற்றும் இவர்களே யூத அரசை ஆதரவளித்து அதை பாதுகாத்து வருகிறார்கள். எகிப்து காஸா பகுதியை முற்றுகையிட்டு வருகிறது. ஜோர்டான் யூத அரசின் மிக நீண்ட எல்லைப் பகுதியை பாதுகாக்க போராடி வருகிறது. பலவீனமான PA பாலஸ்தீன மக்களுக்கு சர்வதேச பாதுகாப்பிற்காக அழைப்பு விடுகிறது, மேலும் இவர்கள் யூதர்களின் இருப்பை விரும்புகிறவர்களும் முஸ்லிம்களை இன்னும் அதிக அடக்குமுறை செய்யக்கூடியவர்கள் ஆவார்கள்.

முஸ்லிம்களின் தூய்மையான இரத்தம் காலனித்துவ சக்திகள் அல்லது பிராந்திய நாடுகளுக்கு இடையில் வர்த்தகம் செய்வதற்கு ஒரு பண்டம் கிடையாது என்பதை ஹிஸ்புத் தஹ்ரீராகிய நாம் உறுதிப்படுத்துகிறோம். சர்வாதிகார போராட்டத்திற்காக ஒப்பந்தங்களை போடுவதற்க்கும் அல்லது எரிப்பொருளை அனுப்புவதற்க்கும் அல்லது பாலஸ்தீனத்திற்கு சர்வதேச ஆக்கிரமிப்பைக் கொண்டுவருவதற்க்கும் இது ஒன்றும் சவாரி இல்லை, மாறாக பாலஸ்தீனத்தின் நிலைக்கு
வானங்கள் நடுங்குகின்றன. புனித நிலத்தையும் அதன் மக்களையும் ஆதரிப்பதில் தோல்வியுற்ற ஆட்சியாளர்களைக் கவிழ்ப்பதற்கு அனைத்து இஸ்லாமிய உண்மையான சக்திகள் ஒன்றுகூடும். மேலும், நேர்வழிபெற்ற கிலாஃபாவில் முஃமின்கள் அமீருக்கு பையத்தை கொடுப்பார்கள். இந்த அமீர் தான் உம்மத்தையும் அதன் படைகளையும் நேரான பாதையில் செலுத்துவார், இன்னும் வெற்றிக்கு பின் வெற்றிக்கிடைக்ககூடிய அல்லாஹ்வின் பாதையில் ஜிஹாதை நடைமுறைப்படுத்தி, அல்-குத்ஸையும் ஆக்கிரமிப்பிலுள்ள அனைத்து நிலங்களையும் விடுவித்து, அமெரிக்காவையும் பிற காலனித்துவ நாடுகளையும் முஸ்லிம் நிலங்களிலிருந்து அவமானத்துடன் அகற்றுவார்.

அல்லாஹ் தன் காரியத்தில் வெற்றியாளனாக இருக்கிறான் – ஆனால் மக்களில் பெரும்பாலோர் (இதனை) அறிந்து கொள்ள மாட்டார்கள்.
[12:21]

Comments are closed.