சமீப பதிவுகள்

கண்ணோட்டம்

அல்குத்ஸ் நகரில் தனது தூதரகத்தை திறந்ததை முஸ்லிம்களின் ரத்தத்தை சிந்தி அமெரிக்கா கொண்டாடுகிறது…!!!

அல்குத்ஸ் நகரின் ஆக்கிரமிப்பை நீக்குவதற்கான ஒரே வழி நேர்வழிப்பெற்ற இரண்டாம் கிலாஃபா ராஷிதா தன்னுடைய வலிமையான படையை கொண்டு யூதர்களுக்கெதிராக போர் தொடுப்பதின் மூலமேயாகும்.

மே 14 2018 , அன்று காஸா எல்லையில் திரண்டு போராட்டம் செய்த முஸ்லிம்கள் மீதான தாக்குதலில் எட்டு மாதக்குழந்தை உட்பட 60 பேர் கொல்லப்பட்டுள்ளனர் மேலும் 2700க்கும் அதிகமான முஸ்லிம்கள் காயத்திற்குள்ளாகினர். “அல்லாஹ்வே எங்களுக்குப் போதுமானவன். அவனே எங்களுக்குச் சிறந்த பாதுகாவலன்”. ஆயுதமற்ற நம் மக்கள் இந்த புனித பூமியின் யூத அக்கிரமிப்பின் 70 வருட நிறைவை எதிர்த்து கண்டனத்தை பதிவு செய்த நிலையில், அமெரிக்கா அதிகாரபூர்வமாக தனது தூதரகத்தை அல் குத்ஸ் நகரத்திற்கு மாற்றி முஸ்லிம்களை இன்னும் இழிவுபடுத்திவிட்டது. இவை அனைத்தும் பெயரளவில் முஸ்லீம் ஆட்சியாளர்கள் என்று கூறுபவர்களுக்கு கண்முன்னே நிகழ்கிறது.

கடந்த 70 வருடங்களாக, அரபு நாட்டு ஆட்சியாளர்கள் இந்த புனித பாலஸ்தீன் மக்களுக்கு துரோகம் இழைத்து, தங்களுடைய மேற்கத்திய முதலாளிகளுக்கு விசுவாசமாக இன்றளவும் செயல்படுகின்றனர்.

வருத்தப்படுவதாக முதலை கண்ணீர் வடிப்பது, வெற்று வாக்குகள் கொடுப்பது என்பதை தவிர இந்த யூத அரசுக்கு எதிராக எந்த விஷயத்தையும் மேற்கொண்டதில்லை. இந்த படுகொலைகளுக்கு பிறகு நமக்கு கிடைத்த ஒரே குரல் என்னவெனில், மிகவும் பலமிக்க ராணுவங்களைக் கொண்ட நாடுகளில் ஒன்றான துருக்கி நாட்டின் அதிபர் எர்டோகன் இஸ்ரேல் ஒரு தீவிரவாத நாடு என்று அழைத்தமையே, மேலும் சிறிது காலத்திற்கு இஸ்ரேல் தூதரை வெளியேற்றினார். மேலும் குற்றவாளி நெதன்யாஹுவின் கைகளில் முஸ்லிகளின் ரத்தக்கறை படிந்துள்ளது என்றார் .

தன்னுடைய படை பலத்தை கொண்டு இந்த இஸ்ரேல் ஆக்கிரமிப்பை ஒட்டுமொத்தமாக அழிக்க கூடிய வல்லமை பெற்றிருந்தும், தங்களுடைய துறைமுகத்திலிருந்து யூதர்கள் எண்ணெய் இறக்குமதி செய்ய தடைவிதிக்கவுமில்லை, யூதர்களுடனான பல மில்லியன் டாலர்கள் மதிப்புள்ள ஆற்றல் உற்பத்தியை ரத்து செய்யவுமில்லை. நயவஞ்சக எண்ணம் கொண்ட முஸ்லீம் ஆட்சியாளர்கள் இறைமறுப்பாளர்களை தங்கள் நண்பர்களாக தேர்ந்தெடுத்துக்கொண்டார்கள். காஸா எரிந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் எகிப்து மக்கள் அதற்கு கண்டனங்கள் தெரிவித்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் யூதர்களின் மற்றொரு நண்பரான அதன் அதிபர் சிசி, ரபாஹ் பகுதியில் பாதை தடுப்பை இன்னும் நீக்காமல் காஸா மக்களுக்கு சிரமத்தை தொடர செய்கிறார். நிச்சயமாக இத்தகைய நயவஞ்சர்களின் உண்மையான கூலி அல்லாஹ்(சுபு)விடமே உள்ளது

(بَشِّرِ الْمُنَافِقِينَ بِأَنَّ لَهُمْ عَذَابًا أَلِيمًا * الَّذِينَ يَتَّخِذُونَ الْكَافِرِينَ أَوْلِيَاءَ مِنْ دُونِ الْمُؤْمِنِينَ أَيَبْتَغُونَ عِنْدَهُمُ الْعِزَّةَ فَإِنَّ الْعِزَّةَ لِلَّهِ جَمِيعًا)

(நபியே! இத்தகைய) நயவஞ்சகர்களுக்கு “நிச்சயமாக நோவினை தரும் வேதனை உண்டு” என்று நன்மாராயம் கூறுவீராக!
இவர்கள் முஃமின்களை விட்டும் காஃபிர்களை (தங்களுக்குரிய) உற்ற நண்பர்களாக எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். என்ன! அவர்களிடையே இவர்கள் கண்ணியத்தை தேடுகிறார்களா? நிச்சயமாக கண்ணியமெல்லாம் அல்லாஹ்வுக்கே உரியது. (அல் குர்ஆன் – 4 : 138 ,139 )

எனவே வங்கதேச படையிலுள்ள நேர்மையுள்ள அதிகாரிகளே, விலாயா வங்கதேசத்தை சார்ந்த ஹிஸ்புத்தஹ்ரீர் அமைப்பினர் ஆகிய நாங்கள் உங்களுக்கு நினைவூட்டுகிறோம், இத்தகைய அநியாயங்கள் சபிக்கப்பட்ட யூதர்களால் நம் கண்முன்னே இழைக்கப்படும் போது நீங்கள் அமைதி காக்கக்கூடாது. முஸ்லீம் உலகின் தலைவர்கள் குறிப்பாக அரேபியர்கள் மற்றும் துருக்கி நாட்டவர்கள் அல்குத்ஸ் நகரை கைவிட்ட நிலையில், அவர்களை காக்கவேண்டிய கடமை உங்கள் மீதுள்ளது. மேற்கத்தியவர்களின் மற்றொரு கங்காணியான இந்த துரோக அரசிடமிருந்து உங்கள் கையை விலக்கி யூத அரசுக்கெதிராக ஜிஹாதை மேற்கொள்ளுங்கள்

ஒரு கணமேனும் பாலஸ்தீன் பிரச்சனையை அரபு மக்களின் பிரச்சனை என கருத வேண்டாம். இது ஒட்டுமொத்த முஸ்லீம் உம்மாவின் பிரச்சனை இதில் நீங்கள் முக்கியமான பாத்திரமான சக்திவாய்ந்த மக்களாக இருக்கிறீர்கள். இறைதூதர் (ஸல்) அவர்களின் சொற்களை உங்களுக்கு நினைவூட்டுகிறோம்

«مَثَلُ الْمُؤْمِنِينَ فِي تَوَادِّهِمْ وَتَرَاحُمِهِمْ وَتَعَاطُفِهِمْ مَثَلُ الْجَسَدِ إِذَا اشْتَكَى مِنْهُ عُضْوٌ تَدَاعَى لَهُ سَائِرُ الْجَسَدِ بِالسَّهَرِ وَالْحُمَّى»

உம்மா என்பது ஒரு உடல் போன்றது உடலில் எந்த பகுதியில் காயம் ஏற்பட்டாலும் முழு உடலும் அதை உணர வேண்டும் [முஸ்லீம்]. அங்கு இறப்பவர்களும், இழிவான யூதர்களின் கையை சிக்கி இறக்க இருக்கிறவர்களும் இஸ்லாத்திலுள்ள உங்கள் சகோதர சகோதரிகள், அவர்களை பாதுகாப்பதிலிருந்து உங்களை தடுப்பது மேற்கத்தியவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட செயற்கை எல்லைகளே. அதிகாரிகளே!! நினைவில் கொள்ளுங்கள் அல்குத்ஸ் முஸ்லிகளுக்குரியது, அது உமர் (ரலி) அவர்களால் திறக்கப்பட்டது. மீண்டும் ஒரு முறை சிலுவையுத்தக்காரர்களால் கைப்பற்றப்பட்ட போதிலும், உங்கள் மூதாதையரான துணிச்சல் மிக்க சலாஹுதீன் அய்யூபி (ரஹ்) அவர்களால் கிறிஸ்துவ இறைமறுப்பாளர்களிடமிருந்தது மீட்கப்பட்டது. இன்று ஸலாஹுதீனுடைய கடமையை செய்யும் பொறுப்பு உங்களுக்குரியது. அதிகாரிகளே, ஸலாஹுதீனுடைய ரத்தம் உங்கள் நரம்புகளிலொடுகிறது. ஹிஜ்ரி 682 ஆம் ஆண்டு (ரமழான் மாதத்தில், 4 ஜூலை 1187), சிலுவையுத்தகாரர்களின் இருப்பை பாதுகாக்க வல்ல அனைத்து படைகளையும் துவம்சம் செய்து குறுகிய காலத்தில் அல்குத்ஸ் நகரை விடுவித்தார். வீரமுள்ள அதிகாரிகளே, இந்த ரமழான் மாதத்தில் சலாஹுதீன் போல் சபதம் மேற்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அல்லாஹ்வின் பாதையில் போர் புரிந்து அல் அக்ஸா மஸ்ஜிதை விடுவிக்க விரும்புகிறீர்கள் என நாங்கள் அறிவோம். எனவே துணிச்சல் மிக்க ஹிஸ்புத்தஹ்ரீருக்கு பொருட் பலத்தை (நுஸ்ரா) அளியுங்கள், இதன் மூலம் உங்கள் படையை அல் குத்ஸ் நோக்கி அழைத்து சென்று உதவியை நாடியுள்ள உங்கள் சகோதர சகோதரிக்கு உதவ முடியும். அல்லாஹ் (சுபு) கூறுகிறான்,

(وَمَا لَكُمْ لاَ تُقَاتِلُونَ فِي سَبِيلِ اللّهِ وَالْمُسْتَضْعَفِينَ مِنَ الرِّجَالِ وَالنِّسَاء وَالْوِلْدَانِ الَّذِينَ يَقُولُونَ رَبَّنَا أَخْرِجْنَا مِنْ هَـذِهِ الْقَرْيَةِ الظَّالِمِ أَهْلُهَا وَاجْعَل لَّنَا مِن لَّدُنكَ وَلِيًّا وَاجْعَل لَّنَا مِن لَّدُنكَ نَصِيرًا)

பலஹீனமான ஆண்களையும் பெண்களையும், சிறு குழந்தைகளையும் பாதுகாப்பதற்காக, அல்லாஹ்வின் பாதையில் நீங்கள் போர் செய்யாதிருக்கக் காரணம் யாது? (அவர்களோ) “எங்கள் இறைவனே! அக்கிரமக்காரர்கள் இருக்கும் இவ்வூரைவிட்டு எங்களை வெளிப்படுத்துவாயாக; எங்களுக்காக உன்னிடமிருந்து தக்க ஒரு பாதுகாவலனை அளித்தருள்வாயாக; இன்னும் எங்களுக்காக உன்னிடமிருந்து ஓர் உதவியாளனையும் அளித்தருள்வாயாக” என்று பிரார்த்தனை செய்கிறார்கள். [அல் குர்ஆன் – 4 : 75 ]

ஹிஸ்புத்தஹ்ரீர்
வங்கதேசம்

Comments are closed.